Home ताज्या बातम्या पिंपरी चिंचवड शहरात आज ६३५ जणांना कोरोनाची बाधा तर पाच रुग्णांचा मृत्यू...

पिंपरी चिंचवड शहरात आज ६३५ जणांना कोरोनाची बाधा तर पाच रुग्णांचा मृत्यू , ४७९ जणांना डिस्चार्ज

59
0

पिंपरी,दि. ०९ मार्च २०२१(प्रजेचा विकास न्युज प्रतिनिधी):- पिंपरी-चिंचवड शहरात आज दि. ९ मार्च रोजी ६३५ जणांना कोरोनाची बाधा झालेली असुन. पिंपरी-चिंचवड शहरातील उपचाराला दहा दिवस पूर्ण झालेल्या आणि कोणतीही लक्षणे नसलेल्या ४७९ रुग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला आहे.

पिंपरी चिंचवड हद्दीमधील आज मृत झालेले रुग्ण हे ०२ पुरुष – भोसरी (४० वर्षे), चिखली (५४ वर्षे) येथील रहिवासी आहेत. पिंपरी चिंचवड हद्दीबाहेरील रहिवाशी परंतु पिंपरी चिंचवड हद्दीमधील रुग्णालयात मृत झालेले रुग्ण हे ०३ पुरुष – खेड (८५ वर्षे), खराडवाडी (६१ वर्षे), पौड (५० वर्षे) येथील रहिवासी आहेत. पिं. चिं. शहरातील सक्रीय रुग्णांची संख्या ११००७० वर पोहोचली आहे. शहरातील कोरोनामुक्त रुग्णांची संख्या १०३२३२ वर पोहोचली आहे.

आजपर्यंत शहरातील कोरोनामुळे १८६१ जणांचा मृत्यू झालेला आहे. अ – ६४, ब – ९६, क – ८६, ड – ११९, इ – ९५, फ – ५९, ग – ६७, ह – ४९, एकुण – ६३५ अशी आहेत.

Previous articleमहिला दिना निमित्त “स्वमदत” -ह्या पुस्तिकेचे प्रकाशन
Next articleअतुलसिंह परदेशी यांची इलेक्ट्रॉनिक मिडीया च्या पुणे जिल्हा अध्यक्षपदी निवड

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

18 + nine =