Home ताज्या बातम्या मुलभुत प्रशिक्षणासाठी पोलीस उप निरीक्षकांना पाठविण्याचा निर्णय – गृहमंत्री दिलीप वळसे-पाटील

मुलभुत प्रशिक्षणासाठी पोलीस उप निरीक्षकांना पाठविण्याचा निर्णय – गृहमंत्री दिलीप वळसे-पाटील

47
0

मंबई,दि.17 मे 2021(प्रजेचा विकास न्युज प्रतिनिधी):-MPSC मार्फत घेण्यात आलेल्या पोलीस उपनिरीक्षक सरळसेवा परीक्षा-2018 आणि खात्यांतर्गत पोलीस उपनिरीक्षक मर्यादित विभागीय परीक्षा 2017 मधील पात्र एकूण 737 उमेदवारांना जून-2021 पासून नाशिक येथील महाराष्ट्र पोलीस अकादमी येथे मूलभूत प्रशिक्षणासाठी पाठविण्याचा निर्णय घेण्यात आला(दि.16) असल्याची माहिती गृहमंत्री दिलीप वळसे-पाटील यांनी दिली आहे.

खात्यांतर्गत पोलीस उप निरीक्षक मर्यादित विभागीय परीक्षा 2017 मधील 322 उमेदवारांचे प्रशिक्षण सत्र दिनांक 21 जून पासून सुरु करण्याचे प्रस्तावित करण्यात आले आहे. तसेच पोलीस उप निरीक्षक सरळसेवा परीक्षा 2018 मधील एकूण 387 उमेदवार तसेच 2017 च्या प्रतीक्षा यादीतील 22 उमेदवार व सत्र क्रमांक 118 मधील मुदतवाढ मिळालेले 6 उमेदवार अशा एकूण 415 उमेदवारांचे मुलभूत प्रशिक्षण 24 जून पासून सुरु करण्याचे गृह विभागाने प्रस्तावित केले आहे.

सदरचे प्रशिक्षण हे कोरोना परिस्थितीच्या अधिन राहून तसेच राज्य शासनामार्फत देण्यात येणाऱ्या कोरोना मार्गदर्शक तत्वांच्या अधिन राहून सुरु करण्यात येईल असे,वळसे पाटील यांनी म्हटले आहे.

Previous articleमागासवर्गीयांच्या पदोन्नती मधील आरक्षणासाठी राज्यपालांनी हस्तक्षेत करावा- केंद्रीय राज्यमंत्री रामदास आठवले
Next articleसामान्य व्यक्ती पण मन मोठे पगाराच्या अर्धी रक्कम देऊन कोरोनाकार्यासाठी विक्रम पवार यांची मदत

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

eighteen + twelve =