Home ताज्या बातम्या कोरोनाचा प्रादुर्भाव टाळण्यासाठी देहुरोड कॅन्टोन्मेंट बोर्डाची २४ तास हेल्पलाईन नंबर सुरु

कोरोनाचा प्रादुर्भाव टाळण्यासाठी देहुरोड कॅन्टोन्मेंट बोर्डाची २४ तास हेल्पलाईन नंबर सुरु

44
0

हेल्पलाईनचा कमांक 9370950835

देहुरोड,दि.१ मे २०२०(प्रजेचा विकास न्युज प्रतिनीधी):-कोरोना- देहरोड कॅन्टोन्मेंट हद्दीतील घरांचा सर्वे चालू असताना दिनांक २७ एप्रिल२०२० रोजी लक्ष्मीनगर, येरवडा, पुणे(हॉटस्पॉट झोन)च्या ठिकाणावरून स्वतःच्या वाहनाने शिवाजीनगर, देहूरोड येथे एका कुटुंबात काही व्यक्ती आल्याचे आढळून आले. सदर कुटूंबातील दोन मुलींचा कोविड-१९ चा रिपोर्ट हा पॉझिटिव आला व त्यानंतर तत्काळ कॅन्टोन्मेंट बोर्डाची वैधकीय टिम व पोलीस प्रशासन यांच्यामार्फत त्याठिकाणी सर्वे केला असता त्या ठिकाणा मधील मोठा धोका (High Risk) व कमी जोखीम (Low Risk) मधील व्यक्ती मार्गदर्शक सुचनानुसार ओळख(as per guidelines identify) करून त्यांना क्वॉरंटाईन करण्यात आले. अशी माहिती मुख्य कार्यकारी अधिकारी श्री रामस्वरूप हरितवाल यांनी दिली.तरी सर्वानी कोरोना विषयी आपल्या कुटूबांची काळजी घ्यावी व कोणीही घरातून बाहेर पडू नये व प्रशासनास सहकार्य करावे देहूरोड कॅन्टोन्मेंट बोर्ड हद्दीमध्ये कोरोना विषाणूचा प्रार्दुभाव टाळण्यासाठी शासनाचे नियम पाळण्याचे अहवान केले आहे, सदर बंद कालावधीमध्ये फक्त औषधे दुकाने, दुध विक्री व हॉस्पीटल सेवा वगळता सर्व प्रकाराची दुकाने बंद राहतील अशी माहिती मुख्य कार्यकारी अधिकारी हरितवाल यांनी दिली.

देहूरोड कॅन्टोन्मेंट बोर्ड हद्दीमध्ये कोरोनाचा प्रादुर्भाव टाळण्यासाठी कॅन्टोन्मेंट बोर्डाची २४ तास हेल्पलाईन दिनांक ०१ मे २०२० पासून सुरु करण्यात आलेली आहे .
सदर हेल्पलाईनचा कमांक ९३७०९५०८३५ असून कोरोना बाबत कोणत्याही प्रकारची सुचना व माहितीसाठी व कोणी अनोळखी आढळल्यास या कमांकावर संपर्क साधावा .

Previous articleपावसाने पुण्यात कहर केला आहे,झाडे,कमान व मोबाईल टॉवर कोसळला
Next articleकोरोना विरुद्धच्या लढ्यात काम करणारे सर्वाचे मनोधैर्य,आत्मबल वाढवण्यसाठी “सलाम तुमच्या सामाजिक कार्याला हा उपक्रम” -आमदार सुनिल शेळके

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

four × 3 =